Bohari ya Dawa (MSD) yazindua mpango wa kukusanya shilingi bilioni 21 kwa mwezi

Bohari ya dawa (MSD) imezindua mpango wa kukusanya shilingi Bilioni 21 kutoka kwenye makusanyo ya mauzo ya dawa, vifaa tiba na vitendanishi vya maabara kwa mwezi Julai mwaka 2017. Utaratibu huo utakuwa unawekwa kila mwezi kama katika mwaka huu wa fedha.

Mpango huo umetolewa na Mkurugenzi Mkuu Bw. Laurean Rugambwa Bwanakunu kulingana na maelekezo ya Serikali kuwa tunatakiwa kukusanya wastani wa shilingi Bilioni 21kila mwezi.

Mpango huu unaendana na dhana ya kuboresha huduma kwa wateja, kuhakikisha dawa na vifaa tiba vinapatikana kwa wakati wote, kuhakikisha Kanda zote zina mahitaji wanayoomba, kuhakikisha .

Akizindua mpango huu Kaimu Mkurugenzi Mkuu Victoria Elangwa amesema kuanzia mwezi huu wa Julai, wameamua na kudhamiria kuanza kufikia kiwango hicho cha mauzo cha shilingi Bilioni 21, hivyo wafanyakazi wajitume na kuhakikisha wanaboresha huduma zaidi kwani kama tuliweza kufikia makusanyo ya shilingi Bilioni 16 mwezi MEI, mwaka huu, basi hata hili tulichukue kama jambo linalowezekana.

Lock full review www.8betting.co.uk 888 Bookmaker