MSD yapokea vifaa tiba vya bil 10 kutoka kwa kampuni za Coca-Cola, Pepsi na Azam

Serikali imepokea msaada wa vifaa tiba vyenye thamani ya Sh bilioni 10 kutoka kwa umoja wa kampuni za utengenezaji wa vinywaji baridi nchini. Akipokea msaada huo kwa niaba ya Serikali Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa alisema kuwa msaada huo ni mkubwa na wa aina yake na umekuja wakati muafaka wakati serikali ipo katika jitihada za kuboresha huduma za afya nchini.

Pia Majaliwa alisema anaimani kubwa na utendaji wa Bohari ya Dawa (MSD) chini ya uongozi wa Mkurugenzi Mkuu wake Bw. Laurean Bwanakunu, hivyo vifaa hivyo vitasambazwa kwa wakati uliopangwa, sehemu husika na kwa umakini mkubwa.

Majaliwa alisema kitendo cha kampuni hizo kutoa msaada huo mkubwa, ambao ameupokea ikiwa ni kontena 20 za futi 40 zenye makasha 1,500 ya vifaa vipya na vifaa mbalimbali zaidi ya 300 vikiwemo vitanda 80 na magodoro yake, unastahili kupongezwa na kila Mtanzania na kuungwa mkono na wadau wengine katika kunusuru afya za watanzania.

Mbali na msaada huo, lakini kampuni hizo kupitia Kampuni ya Coca-Cola italeta wataalamu kutoa mafunzo kwa watumiaji wa vifaa hivyo.

 

 

 

 

Lock full review www.8betting.co.uk 888 Bookmaker